Hapacol CF (25 vỉ x 10 viên/hộp)

Thương hiệu: HẬU GIANG (DHG)  |  Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
Hapacol CF điều trị các triệu chứng cảm cúm: Sốt, nhức đầu, xương khớp, nghẹt mũi, sổ mũi, ngứa mắt, chảy nước mắt, ho.

SẢN PHẨM KHÔNG ÁP DỤNG BÁN ONLINE

ĐÂY LÀ THUỐC BÁN THEO ĐƠN

1. Chống chỉ định:
Quá mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc.
Trẻ em dưới 2 tuổi. Người bệnh nhiều lần thiếu máu, có bệnh tim, phổi, thận, gan hoặc thiếu hụt Glucose 6-Phosphat dehydrogenase.

2. Hướng dẫn sử dụng:
Chỉ định:
Điều trị các triệu chứng cảm cúm: Sốt, nhức đầu, xương khớp, nghẹt mũi, sổ mũi, ngứa mắt, chảy nước mắt, ho.
Liều dùng và cách dùng:
Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Uống 1 viên x 2 lần/ngày.
Trẻ em từ 6 – 12 tuổi: Uống 1/2 viên x 2 lần/ngày. Hoặc theo chỉ dẫn của Thầy thuốc.
Thận trọng:
Thận trọng khi dùng cho bệnh nhân suy giảm chức năng thận, bị bệnh mạch vành, đau thắt ngực, tiểu đường.
Phụ nữ có thai.
Uống nhiều rượu có thể gây tăng độc tính với gan của Paracetamol, nên tránh hoặc hạn chế uống rượu.
Bảo quản:
Bảo quản ở nhiệt độ không quá 30 độ C.

3. Thông tin thuốc:
Thành phần: Paracetamol: 500mg, Loratadin: 5mg, Dextromethorphan HBr: 15mg, tá dược vừa đủ 1 viên.
Quy cách đóng gói: Hộp 25 vỉ x 10 viên
Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam
Nhà sản xuất: DHG Pharma

Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Việc sử dụng thuốc phải tuân theo hướng dẫn của bác sĩ chuyên môn.

                 

SẢN PHẨM ĐANG ĐƯỢC BÁN TẠI:                                                 

HÀ LINH PHARMACY – Thuốc TỐT cho Sức khỏe VƯỢNG     

Địa chỉ: SN 98 Khu 1, Thị Trấn Phố Mới, Huyện Quế Võ, Tỉnh Bắc Ninh.                     

WEB: https//:halinhpharmacy.com                                                              

Fanpage: Hà Linh Pharmacy     

                       

 

popup

Số lượng:

Tổng tiền: